Turare masu inganci suna zuwa tare da farashi mai tsada. Saboda haka, idan kun saka hannun jari a cikin ɗaya, kuna tsammanin zai daɗe na dogon lokaci. Amma wannan gaskiya ne kawai idan kun adana turaren yadda ya kamata; a cikin duhu, bushe, sanyi, da sarari kewaye. Idan ba tare da ingantaccen ajiya ba, inganci da ƙarfin ƙamshin ku zai ragu. A sakamakon haka, za ku buƙaci ƙarin turare fiye da yadda kuka saba don cimma matakin ƙamshi iri ɗaya. Wani lokaci, ƙamshin turaren na iya zama baƙon abin da ya sa ba a iya amfani da shi.
Eh, lalacewar turare na nan kusa. Abin farin ciki, akwai ƴan matakai da za ku iya ɗauka don ci gaba da sabunta turarenku na tsawon lokaci. A ƙasa, za ku sami wasu shawarwari kan yadda ake adana turaren ku yadda ya kamata don tsawon rayuwa.
1. Ka kiyaye kwalaben turare daga hasken rana kai tsaye
Kyawawan kwalaben turare da aka yi da gilashi suna da kyau kuma suna sa mutane su so su nuna su a waje. Koyaya, hasken rana kai tsaye na iya lalata turare cikin sauri. Ana iya barin wasu turare a cikin duhu da kwalabe masu duhu, kuma wasu wuraren banɗaki na iya zama duhu don adana turare a cikin yanayi mai kyau, amma yawanci bai dace da haɗarin ba. Gabaɗaya, mafi duhu wurin, mafi kyawun turaren zai adana. Idan an adana turaren ko gauran mai a cikin kwalbar amber maimakon kwalabe mai haske, wannan yana taimakawa wajen kiyaye haɗuwar daga hasken rana kai tsaye, wanda zai sa turaren ya daɗe!
2. Busasshiyar wuri ya dace don adana turare
Humidity shine a'a ga turare. Kamar iska da haske, ruwa yana shafar ingancin turare. Yana iya canza tsarin ƙamshi, haifar da halayen sinadarai maras so, kuma ya rage tsawon rayuwar ƙamshi.
3. Kar a bijirar da kwalaben turare zuwa yanayin zafi
Kamar haske, zafi yana lalata haɗin sinadarai waɗanda ke ba da ƙanshin turare. Ko da dadewar yanayin sanyi na iya lalata turare. Yana da mahimmanci a kiyaye tarin turarenku daga duk wani iska mai zafi ko radiators.
4. Yi amfani da kwalabe na gilashi maimakon filastik
Kamar yadda ake gani a kasuwa, yawancin kwalabe na turare an yi su ne da gilashi. Turare na dauke da wasu sinadarai masu saurin kamuwa da sinadaran da ke da robobi, wanda hakan kan iya shafar ingancin turaren. Gilashin yana da ƙarfi kuma ba zai amsa da turare ba. Daga ra'ayi na muhalli, kwalabe gilashi kuma sun fi kyau zabi idan aka kwatanta da kwalabe na filastik!
5. Yi la'akari da ƙaramin kwalban turare
Mafi kyawun ƙamshi yana dandana nan da nan bayan buɗewa, kuma ko da lokacin da aka adana shi a ƙarƙashin kyakkyawan yanayi, zai ƙasƙanta a kan lokaci. Yi ƙoƙarin adana turaren ku na ɗan gajeren lokaci mai yiwuwa, kuma idan ba ku da amfani da turaren ku, ƙaramin kwalba shine mafi kyawun zaɓi.
6. Tafiya kwalban turare
Idan zai yiwu, saya ƙaramin kwalba don ɗauka. Yawancin shahararrun samfuran turare suna sayar da kwalabe masu dacewa don tafiya. Ko amfani da tsaftataccen samfurin atomizer. A fesa turare ko kadan a cikin wannan kwalbar. Domin zai dinga zagayawa kamar yadda ake bukata, barin wani kaso ya ba da damar sauran turaren su zauna lafiya a gida. Mata masu son sake shafa turare akai-akai a tsawon rana, yakamata suyi tunanin ɗaukar ƙaramin kwalban turare don tafiya tare da su.
7. Kar a rika kunna turare da yawa da kashewa
Saboda iska, zafin jiki, da zafi duk suna shafar turare, yakamata a rufe shi da hula kuma a ajiye shi a cikin kwalbar sosai gwargwadon yiwuwa. Wasu nau'ikan ma suna amfani da ƙirar kwalban da ba za a iya buɗewa ba amma kawai fesa, wanda shine mafi aminci don adana ƙamshi. Fesa turaren ku tare da vaporizer sau da yawa kamar yadda zai yiwu kuma ku guji buɗewa da rufe kwalbar sau da yawa. Fitar da turaren ku ga abubuwan da ke faruwa na iya lalata shi.
8. Rage amfani da applicators
Mai amfani kamar abin nadi zai dawo da datti da mai kadan a cikin kwalbar turare. Yayin da mata da yawa sun fi son yin amfani da kayan shafa, yin amfani da feshi ya fi kyau ga turare. Matan da suka fi son aikace-aikacen kai tsaye za su iya amfani da sandar da za a iya zubarwa ta yadda ba za a ƙirƙiri sabon mai ba bayan kowane amfani. Mata kuma za su iya wanke na'urar bayan kowace amfani don kiyaye shi da tsabta kuma ba tare da gurɓata ba.
Email: merry@shnayi.com
Lambar waya: +86-173 1287 7003
Sabis na Sa'o'i 24 akan layi Don ku
Lokacin aikawa: 09-08-2023