Yadda za a zabi madaidaicin mai samar da kwalban turare?

Ba kamar gilashin gilashi a cikin abinci da masana'antu na magunguna, gyare-gyare na turare suna da wahalar samar da kwalabe na abinci da nau'ikan sifofi na abinci, daban-daban siffofin, hanyoyi daban-daban, da hadaddun jiyya na jingina.

Sanin da gilashin samar da tsari abokan san, cewa core narkewa samar da kiln, da zarar kunna ba zai iya daina, wanda ke nufin cewa gilashin factory kwanaki 365 a shekara a sarrafa samar, wanda shi ne babban gwajin da masana'anta ta kaya iya narkewa.

Yadda za a inganta bottleware m zane damar, da mold samar iya aiki? Yadda za a inganta aikin samfur da kwanciyar hankali mai inganci, da kuma samar da ƙarfin isar da sauri da sauƙi? Yadda za a ƙirƙiri keɓaɓɓen samfuran gilashi tare da alamar gama gari? Waɗannan su neturare gilashin kwalban kayabukatar yin tunani akai. A cikin wannan labarin, za mu gabatar da yadda za a inganta iyawar masu samar da kayayyaki ta fuskoki daban-daban, da kuma yadda masu amfani ke zabar mai samar da abin dogara.

Yadda Masu Sayar da Gilashin Turare Zasu Haɓaka Kasuwancin Turare

Da farko dai, masu samar da kwalabe na turare suna samar da kwalaben turare masu inganci don tabbatar da ingancin jiki da ƙirar samfur ɗin sun dace da buƙatun kasuwa, wanda shine ginshiƙan alamar turare mai nasara. kwalaben turare masu inganci ba wai kawai suna kare kayan turare bane amma suna haɓaka ƙimar samfuran gaba ɗaya da ƙwarewar mabukaci.

Na biyu, sabis na keɓancewa kuma ɗaya ne daga cikin mahimman sabis ɗin da masu samar da kwalaben turare ke bayarwa. Tare da karuwar buƙatun masu amfani don keɓancewa, masu samar da kwalabe na turare waɗanda za su iya ba da sabis na keɓancewa na iya taimakawa samfuran turaren biyan bukatun takamaiman ƙungiyoyin mabukaci, don haka ƙara gasa ta kasuwa.

Game da goyon bayan fasaha, ƙwararrun ƙungiyoyin R&D na masu samar da kwalabe na turare na iya ba da sabis na keɓancewa bisa ga buƙatun kasuwa da saka alama, tabbatar da ingancin samfur da ingantaccen samarwa. Wannan balagaggen goyon bayan fasaha na iya taimakawa samfuran turare don tabbatar da ingantaccen samar da kayayyaki da sarrafa farashi, samar da goyan baya mai ƙarfi ga alamar!

Ta yaya masana'antu za su inganta don tinkarar gasa a masana'antar kwalaben turare?

Inganta yawan aiki: Inganta halayen aiki da haɓaka kayan aiki da kayan aiki don haɓaka yawan aiki yadda ya kamata.

Ƙarfafa gudanarwa mai inganci: a cikin tsarin samarwa, ingantaccen kulawa don tabbatar da cewa ingancin kowane nau'in samfuran ya dace da ma'auni.OLU Gilashin Turare Bottleyana da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masu dubawa don tabbatar da ingancin samfuran.

Ƙirƙira da R&D: Tare da buƙatun kasuwa da ke canzawa koyaushe, ƙirar kwalabe na turare kuma yana buƙatar zama sabbin abubuwa. Ya kamata masana'antu su mai da hankali ga yanayin kasuwa da haɓaka sabbin ƙira don biyan bukatun mabukaci.

Abubuwan Da Ya Shafa Don Zaɓan Mai Kera Gilashin Gilashin

Ingancin albarkatun kasa: da farko, ya kamata mu kula da ingancin albarkatun da masana'antun ke amfani da su. Kayan albarkatun kasa masu inganci sune tushen samar da kwalaben gilashi masu inganci. Sanin ko masana'anta suna amfani da ƙwararrun albarkatun ƙasa da kuma ko sun yi gwajin inganci shine matakin farko don tabbatar da ingancin samfur.

Tsarin samarwa da fasaha: Yi nazarin tsarin samarwa da matakin fasaha na masana'anta. Hanyoyin samar da ci gaba da fasaha na iya tabbatar da daidaito, kwanciyar hankali, da dorewar samfuran. Bincika ko masana'anta sun ɗauki kayan aikin samarwa da fasaha na ci gaba, da kuma ko yana da bincike mai zaman kansa da haɓakawa da ƙwarewar ƙima.

Matsayin ingancin samfur da gwaji: Tambayi masana'anta ko yana da tsarin sarrafa ingancin sauti da ƙimar ingancin samfur. ƙwararren masana'anta ya kamata ya iya samar da cikakkun rahotanni ingancin samfur da bayanan gwaji don tabbatar da inganci da aikin samfuransa.

Binciken filin: yanayin da ke ba da izini, ana ba da shawarar yin binciken filin. Ta hanyar ziyartar rukunin yanar gizon ƙarin fahimtar fahimtar ma'aunin samarwa na masana'anta, tsarin samarwa, kayan aiki da ingancin ma'aikata, da sauran abubuwan da ke faruwa, don ƙarin ƙayyadaddun ƙarfin samarwa da ingancin samfur.

Farashi da manufofi: Kwatanta tayi daga masu samarwa daban-daban, amma ba wai kawai mayar da hankali kan ƙananan farashi ba, la'akari da inganci da sabis gabaɗaya. Fahimtar manufofin ɗauka na mai kaya, kamar mafi ƙarancin tsari, manufar dawowa, da sauransu.

Alamar tasiri da suna: zaɓiturare gilashin kwalba masana'antatare da tasiri mai kyau da kuma kyakkyawan suna. Masu sana'a masu tasiri masu kyau yawanci suna da takamaiman ƙarfin fasaha da ƙwarewar kasuwa, ingancin samfuran su da sabis ɗin su ma suna da garanti.

Manyan masu samar da kwalaben turare 5 a Turai

Pochet Group na ɗaya daga cikin masu kera tuƙi a duniya na manyan kwalabe na ƙamshin gilashi. Ana zaune a Faransa kuma an kafa shi a cikin 1623, kamfanin yana da dogon tarihin dangantakar kud da kud da samfuran alatu da yawa. Kayayyakin Rukunin Pochet an san su da sana'arsu, kyawawan ƙira, da inganci.

Schott AG, wanda aka kafa a cikin 1884, kamfani ne mai dogon tarihi da sanin ya kamata. An kafa shi a shekara ta 1884 a Jamus, Schott AG yana da dogon tarihin samar da kwantena na gilashi masu girma da siffofi daban-daban, ciki har da kwalabe na turare, kuma yana da dogon tarihin inganci da ƙwarewa a kasuwa tare da nau'o'in salo.

Kamfanin Heinz Glass: An kafa shi a cikin 1622, Kamfanin Heinz Glass kamfani ne na iyali. An san kamfanin da kyawawan kayan gilashi, da suka hada da kwalabe na turare, kwalabe na kwaskwarima, da sauran manyan kwantena na gilashi. Gilashin Heinz yana da masana'antun masana'antu da yawa a duniya kuma yana aiki tare da samfuran ƙasashen duniya da yawa.

Saverglass wani kamfani ne na Faransa wanda ya ƙware a cikin manyan hanyoyin tattara kayan gilashin. Suna da dogon tarihi da kyakkyawan suna wajen kera masana'antar kwalaben turare. Samfuran Saverglass sun sami yabo sosai don ƙirar ƙira, kayan inganci, da ƙwararrun sana'a.

Zignago Vetro wani kamfani ne na Italiya da aka kafa a shekara ta 1959. Suna ɗaya daga cikin manyan masana'antun Turai na masana'antar gilashin gilashi, suna ba da samfuran gilashi da yawa ciki har da turare, giya, da kwalabe na abinci. Zignago Vetro yana mai da hankali kan kariyar muhalli da dorewa, ta amfani da ci-gaba da fasaha da matakai don samarwa.

Neman damaturare gilashin kwalban marokiwani muhimmin mataki ne na nasarar alamar turare. Kwarewar masana'antu da yawa na Olu, gyare-gyare na musamman, da sadaukar da kai ga gamsuwar abokin ciniki sun sanya mu kyakkyawan zaɓi don samfuran turare masu neman mai ba da kayan turare na gilashin tsayawa ɗaya. Muna ba da mafita iri-iri da suka haɗa da kwalabe na turare na gilashi, kayan haɗi, akwatunan marufi, da ayyukan ado. Ziyarci Mai Bayar da Gilashin Turare na OLU kuma gano sabbin hanyoyin tattara kayan mu don haɓaka sha'awar alamar ku.

Jin kyauta dontuntube muidan kuna shirin yin kwalabe na turare na gilashi na musamman!

Imel: max@antpackaging.com

Lambar waya: +86-173 1287 7003

Sabis na Sa'o'i 24 akan layi Don ku

Adireshi


Lokacin aikawa: 8-27-2024
+ 86-180 5211 8905