Dukanmu muna son ɗakunanmu don jin ƙamshi mai daɗi da jin daɗi. Kuma wace hanya ce mafi kyau don yin hakan fiye da kunna kyandir? Ba wai kawai suna da araha mai araha ba, amma kuma suna yin kyauta mai kyau kuma suna iya haskaka ɗakin ku.
Idan kuna tunanin fara kasuwanci kuma kuna sha'awar kyandir, to fara kasuwancin kyandir na iya zama mafi dacewa da ku. Ci gaba da karantawa don koyon yadda ake fara kasuwancin kyandir.
Fara kasuwancin kyandir yana ɗaukar aiki mai yawa, amma kuma yana iya samun lada sosai. Kafin a tafi da ku tare da jin daɗi, tsaya kuma kuyi la'akari da waɗannan matakan da ke ƙasa. Don sanya kasuwancin ku na kyandir ya zama mafi nasara da zai iya zama, kuna buƙatar samun duk ayyukan kuɗi, doka, da tallace-tallace.
1. Zabi Masu sauraron ku
Abu na farko da kuke buƙatar ƙayyade lokacin ƙirƙirar kowane kasuwanci shine masu sauraron ku. Wanene kuke son siyar da kyandir ga? Zai yi kyau ka tambayi kanka wannan: "Me nake so kyandir?"
2. Ƙirƙirar Kyandir ɗinku
Da zarar kun ƙaddara masu sauraron ku, lokaci yayi da za ku ƙirƙiri kyandir ɗin ku. Da farko, kuna buƙatar yanke shawara akan nau'in kakin zuma da kuke son amfani da shi, wick ɗin da ake buƙata don girman kyandir, ƙamshi, dakwantena kyandirkana son amfani. Gwada cakuda man kamshi daban-daban don ganin abin da kuka fi so kuma amfani da nau'ikan kwantena daban-daban har sai kun sami cikakkiyar kama. Kyakkyawan kamshi da farashi mai ma'ana zai kai ku cikin wasan kyandir, amma kuna buƙatar tabbatar da cewa alamar ku ta fito a cikin kasuwa mai cike da ƙima.
3. Ƙirƙiri Shirin Kasuwancinku
Kyakkyawan tsarin kasuwanci zai ƙunshi ɓangarori da yawa waɗanda zasu taimaka ci gaba da kasuwancin ku akan hanya madaidaiciya da kuma nuna ƙimar ku ga kowane mai son saka hannun jari ko masu ba da lamuni. Da kyau, yakamata ku kammala wannan matakin kafin fara kasuwancin ku. Samun tsarin kasuwanci zai sa tsarin haɓaka kasuwancin ku ya fi sauƙi kuma zai iya taimaka muku gabatar da mahimman bayanan kasuwancin ku na kyandir ga wasu. Idan kun damu game da ƙirƙirar tsarin kasuwanci daga karce, yi la'akari da amfani da samfurin tsarin kasuwanci ko software na shirin kasuwanci don taimaka muku ta hanyar.
4. Samun izini masu dacewa, lasisi, da inshora
Wannan bazai zama mataki mafi ban sha'awa a kan hanyar zuwa kasuwanci ba, amma yana da mahimmanci. Lokacin da kuka fara kasuwancin ku, dole ne ku tabbatar kuna da izni, lasisi, da inshorar da gwamnatin ƙaramarku da ta tarayya ke buƙata. Waɗannan buƙatun za su bambanta dangane da wurin ku, nau'in kasuwanci, da tsarin kasuwancin da kuka zaɓa.
5. Nemo Kayayyakin Candle
Da farko, za ku iya zuwa kantin sayar da kayan sana'a na gida ku sayi kakin kyandir da kamshi. Amma da zarar kasuwancin ku ya fara girma, zaku iya adana kuɗi mai yawa ta hanyar siyan kayayyaki da yawa daga masu siyar da kaya. Za ku so ku fara siyan kayayyaki masu araha nan da nan don ku iya gwada inganci kuma ku nemo madaidaicin mai siyar da kasuwancin ku.
6. Yanke shawarar inda za ku sayar da kyandir ɗin ku
A ina za ku sayar da kayan ku? Kan layi, a boutique, ko kasuwar ku? Kuna iya buɗe gaban kantin sayar da ku, amma wataƙila kuna so ku fara ƙanana kuma ku sayar da kyandir ga masu shaguna na gida. Yi la'akari da duk zaɓuɓɓukanku kuma kada ku ji tsoron farawa ƙanana yayin da kuke gina amincin alama da samun ra'ayin abokin ciniki.
Idan kuna son siyar da kan layi amma ba ku shirya ƙaddamar da rukunin yanar gizon ku na e-commerce ba, zaku iya siyar da kyandir akan Etsy ko Amazon. Akwai ɗimbin dandamali na kasuwancin e-commerce masu fa'ida don zaɓar daga, don haka ɗauki ɗan lokaci don bincika wanda ya fi dacewa don kasuwancin ku.
7. Kasuwancin Kasuwancin ku
A ƙarshe, la'akari da yadda za ku tallata kasuwancin ku na kyandir. Maganar baki ita ce manufa, amma ba za ku iya dogara da shi ba. Shi ya sa tsarin tallan da aka yi tunani sosai zai zo da amfani. Da farko kuna buƙatar tunani game da abin da ke siyar da kyandir ɗin ku. Shin suna dadewa fiye da sauran? Shin ƙamshi sun fi ƙarfi? Shin an yi su ne daga kayan abinci masu ɗorewa? Ƙayyade mene ne babban wurin siyar da ku da kuma yadda ya fi dacewa don isar da saƙon ga abokan ciniki masu yuwuwa. Kuna iya ƙirƙirar abun ciki mai ban sha'awa a cikin nau'in blog don fitar da zirga-zirga zuwa gidan yanar gizon ku, zaku iya biyan talla, halartar baje koli da kasuwanni, da ƙirƙirar shafi mai shaharar kafofin watsa labarun.
Muna fatan wannan labarin zai ƙarfafa ku don biyan burinku. Sa'a! A SHNAYI, muna ba da daban-dabangilashin kyandir kwalba, idan kuna buƙata, don Allah jin daɗin tuntuɓar mu.
Email: merry@shnayi.com
Lambar waya: +86-173 1287 7003
Sabis na Sa'o'i 24 akan layi Don ku
Lokacin aikawa: 7-25-2023